CLOSE
 
 
ഹിന്ദു ഐക്യ വേദിയുടെ സംഘാടകനും, ഹൈന്ദവ മുന്നേറ്റത്തിനായി സ്വയം സമര്‍പ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുണ്ടാര്‍ രവീശ തന്ത്രിയുടെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം മണ്ഡലത്തില്‍ പുത്തന്‍ ഉണര്‍വ്വ് പകരുമെന്ന് ബി.ജെ.പി നേതൃത്വം
 
 
 

ഇരുമുന്നണികള്‍ക്കും കീറാമുട്ടിയായി കുണ്ടാര്‍

എന്‍.ഡി.എ മുന്നണിക്ക് കൂടി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായതോടെ കാസര്‍കോടന്‍ തെരെഞ്ഞെടുപ്പു ചിത്രം വ്യക്തമായി. രവീശ തന്ത്രി കുണ്ടാര്‍ ബി.ജെ.പിക്കു വേണ്ടി ജനവിധി തേടും. ഹിന്ദു ഐക്യവേദി സംസ്ഥാന വൈസ്പ്രസിഡണ്ട് ആയിരിക്കെ 2016ല്‍ കാസര്‍കോട് നിന്നും നിയമസഭയിലേക്ക് മല്‍സരിച്ചതോടെയാണ് രാഷ്ട്രീയ പ്രവേശം. കഴിഞ്ഞ തവണ കര്‍ണാടക നിയമാസഭയിലേക്കുള്ള പൊതു തെരെഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ബെല്‍ത്തങ്കടി മണ്ഡലത്തിലേക്കുള്ള മല്‍സരം നിയന്ത്രിക്കാന്‍ നേതൃത്വം കൊടുത്തതും തന്ത്രി തന്നെ. മഞ്ചേശ്വരം നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തില്‍ ഉപതെരെഞ്ഞെടുപ്പു നടക്കുന്ന പക്ഷം പറഞ്ഞു കേട്ടിരുന്ന പേര് ഇപ്പോള്‍ ലോകസഭാ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വത്തിലേക്ക് അവരോധിക്കുകയായിരുന്നു. ബി.ജെ.പി സംസ്ഥാന സമിതി അംഗം കൂടിയാണ് ഇദ്ദേഹം. സുരേഷ് ഗോപിയടക്കം, സി.കെ.പി, ശ്രീകാന്ത്, കെ.പി. കൃഷ്ണദാസ് തുടങ്ങി ബി.ജെ.പി നേതൃത്വം മനസില്‍ കരുതിയുരന്ന മുഴുവന്‍ പേരുകളേയും മറി കടന്നു കൊണ്ടാണ് രവീശ തന്ത്രി കടന്നു വരുന്നത്. ഇതിന് ആര്‍എസ്എസ് നേതൃത്വത്തിന്റെ അനുഗ്രാഹിസ്സുകളുണ്ട്. ഇടതു വലതു കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ വിള്ളല്‍ വീഴ്ത്തി കരുത്തു കാട്ടുക. ഇതാണ് തന്ത്രിയുടെ ചുമതല. കന്നഡ, തുളു വോട്ടുകളെ തങ്ങളുടെ കീഴില്‍ ബലപ്പെടുത്തുക കൂടി ഈ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം ലക്ഷ്യമിടുന്നു.

കഴിഞ്ഞ നിയസഭാ മല്‍സരവേളയില്‍ ബിജെപിയുടെ കാസര്‍കോട് മണ്ഡലം സ്ഥാനാര്‍ഥിയായിരുന്നു കുണ്ടാര്‍. വോട്ടെണ്ണുന്ന വേളയില്‍ പലപ്പോഴായി ഭുരിപക്ഷം കൂടിയും കുറഞ്ഞുമിരുന്ന കുണ്ടാറിന്റെ പരാജയത്തിന് കാരണം എല്‍.ഡി.എഫ് വ്യാപകമായി വോട്ട് മറിച്ചതാണെന്ന് അദ്ദേഹം പ്രസ് ക്ലബ്ബില്‍ വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ ആരോപിച്ചിരുന്നു. നിയമസഭയുടെ തൊട്ടടുത്തു നടന്ന തദ്ദേശ തെരെഞ്ഞെടുപ്പില്‍ എല്‍.ഡി.എഫിനു മണ്ഡലത്തില്‍ ലഭിച്ചിരുന്ന 28,000 വോട്ട് നിയസഭയിലേക്കു മല്‍സരിച്ച അമീനു 21,000യിരമായി കുറഞ്ഞതെന്തേ എന്ന കുണ്ടാറിന്റെ ചോദ്യം ഇന്ന് രാഷ്ട്രീയ കേരളം മറ്റൊരു വിധത്തില്‍ ചര്‍ച്ച ചെയ്യുകയാണ്.

കഴിഞ്ഞ ലോകസഭയിലേക്കുള്ള തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ 1,72,652 വോട്ടാണ് ബിജെപി നേടിയത്. 6,921 വോട്ട് എന്ന നാമമാത്ര ഭൂരിപക്ഷത്തിനാണ് ഇടതു മുന്നണിയുടെ പി.കരുണാകരന്‍ വിജയം നിലനിര്‍ത്തിയിരുന്നത്. യു.ഡി.എഫ് അന്നു നേടിയത് 3,77,500 വോട്ടുകളാണ്. ഇടതു സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിക്ക് തെക്കു തൊട്ടു വടക്കു വരെ സ്വാധീനം കുറഞ്ഞ കാര്യം ആ തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. വടക്കന്‍ മേഘലെ കാത്തും, യു.ഡി.എഫിന്റെ നിലവിലെ ദുര്‍ബലതകളെ മുതലാക്കിയും സി.പി.എമ്മിനോട് കട്ടക്കു നിന്നു കൊണ്ടജല്പ പോരാട്ടം ലക്ഷ്യമിടുകയാണ് കുണ്ടാറിന്റെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം. ഇതിനു ആര്‍.എസ്.എസിന്റെ എല്ലാ വിധ അനുഗ്രാഹിശുസുകളുമുണ്ട്.

കുണ്ടാറിന്റെ പേരിനോടൊപ്പം തന്ത്രി എന്ന നാമം എടുത്തുകളയണമെന്നും രവീശ തന്ത്രിയുടെ കുടുംബം ബ്രാഹ്മണ കുടുംബമല്ലെന്നും കാണിച്ച് കാസര്‍കോട് മുനിസിഫ് കോടതിയില്‍ കേസുണ്ട്. ഹൊസങ്കടി കെടഞ്ചിയിലെ ഭാസ്‌കര റാവുവാണ് പരാതിക്കാരനെങ്കിലും പിന്നില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത് കക്ഷി രാഷ്ട്രീയമാണ്. കുണ്ടാര്‍ തന്ത്രി കുടുംബത്തെ മഹത്വവല്‍ക്കരിച്ച് ദേലമ്പാടി സുബ്രായ തന്ത്രി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ‘കുമ്പള സീമയെ മഹാത്മ’ എന്ന പുസ്തകത്തില്‍ വിവരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ വസ്തുതാവിരുദ്ധമാണെന്ന പ്രചരണവുമായി ഹിന്ദു മേഘലകളിലേക്ക് സി.പി.എം പ്രവേശിച്ചേക്കും.

കുണ്ടാര്‍ തന്ത്രികളുടെ മുന്‍ഗാമി വീരശൈവ വിഭാഗത്തില്‍പെട്ടയാളാണെന്നും സ്വാഭാവികമായും പിന്‍ഗാമികളും വീരശൈവ വിഭാഗത്തില്‍പെടേണ്ടവരാണെന്നും, 1850ല്‍ എടപ്പദവ് പടവിണ്ണാതായ കുടുംബത്തിലെ വിഷ്ണു സഹോദരനോട് പിണങ്ങി കുണ്ടാറില്‍ വന്ന് കെളദി രാജാവിന്റെ കീഴില്‍ ബല്ലാളരുടെ കൈവശമുണ്ടായിരുന്ന ക്ഷേത്രത്തില്‍ പൂജാരിയായി നിന്നതാണ് ഈ കുടുംബമെന്നും, ബല്ലാളരു വംശത്തിന്റെ നാശത്തിനു ശേഷം ഇവര്‍ തന്ത്രികളെന്ന് സ്വയം പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടതാണെന്നും, ഈ പ്രദേശത്തുകാര്‍ ഇവരെ തന്ത്രികളായി അംഗീകരിച്ചിട്ടില്ലെന്നും പൂജാരികള്‍ മാത്രമാണെന്നുമുള്ള വാദം ഇപ്പോള്‍ കക്ഷി രാഷ്ട്രീയം ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്.

കണ്ണൂര്‍ ജില്ലയിലെ പയ്യന്നൂര്‍, കല്യാശേരി നിയമസഭ മണ്ഡലങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കിയാല്‍ കാസര്‍കോട് ജില്ലയില്‍ അഞ്ചു നിയമസഭാ മണ്ഡലങ്ങളിലായി 2015ലെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ 129,085 വോട്ടാണ് ബിജെപി നേടിയത്. ഇടതു മുന്നണിക്ക് 2,39005, യുഡിഎഫിനു 2,43505 എന്നിങ്ങനെയായിരുന്നു വോട്ടുകളുടെ എണ്ണം ഈ കണക്കിനെ തകിടം മറിക്കുക, മേല്‍ക്കൈ ഉണ്ടാക്കുക, അതുവഴി വരാനിരിക്കുന്ന നിയസസഭാ തെരെഞ്ഞെടുപ്പിലേക്ക് മഞ്ചേശ്വരത്തേയും, കാസര്‍കോടിനേയും പാകപ്പെടുത്തുക തുടങ്ങിയവ നിരവധി ചുമതലകള്‍ രവീശ തന്ത്രിയുടെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വത്തിനു ചെയ്യാനുണ്ട്. മണ്ഡലത്തില്‍ ഏറ്റവും കുടുതല്‍ വോട്ടു നേടിയെ ബി.ജെ.പിയെ ശ്കതനാക്കിയ സുരേന്ദനേയും, തലക്കനമില്ലാതെ സാധാരണ പ്രവര്‍ത്തകരോടു ഇഴുകിച്ചേരാന്‍ കഴിവുള്ള കെ.പി. കൃഷ്ണദാസിനേയും, കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് തറവാട്ടില്‍ ജനിച്ചു ജനസംഘ കാലം തൊട്ടു മണ്ഡലത്തിനു സുപരിചിതനായ സി.കെ.പത്മനാഭനേയും, മാറ്റി നിര്‍ത്തി കുണ്ടാറിനെ അവതരിപ്പിക്കാന്‍ ബി.ജെ.പിയുടെ ശ്രമം ഒരു മുഴം നീട്ടിയുള്ള ഏറാണ്.

കാസര്‍കോടിനെ കാവിക്കടലാക്കിയ ഹിന്ദു സമാജോത്സവം വിജയിപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചത് കുണ്ടാറിന്റെ സംഘടനാ പാടവത്തിനു തെളിവായി ആര്‍.എസ്.എസ് വിലയിരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒരു ലക്ഷത്തോളം വിശ്വാസികളാണ് ഹൈന്ദവ ഐക്യത്തിന്റെ കാഹളമോതി നഗരസഭാ സ്റ്റേഡിയത്തിലേക്ക് ഒഴുകിയെത്തിയിരുന്നത്. ശബരിമലയില്‍ ആചാര ലംഘനം നടത്തുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച പിണറായി സര്‍ക്കാരിന് താക്കീതായിരുന്നു സംഘപരിവാര്‍ സംഘടിപ്പിച്ച ഈ സമ്മേളനം. അതിന്റെ വിജയമായിരിക്കണം ഒരു പക്ഷെ കുണ്ടാറിന്റെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വത്തിനു വഴിമരുന്നിട്ടു കൊടുത്തിരിക്കുക.

ന്യൂനപക്ഷഭാഷാ ജില്ല കൂടിയായ കാസര്‍ഗോഡിനോടുള്ള സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ കന്നഡ ഭാഷ അവഗണനക്കെതിരെ പ്രതിഷേധം ശക്തിപ്പെടുത്തി സംഘടനയിലേക്ക് ആളെ കൂട്ടാനും കുണ്ടാറിനു സാധിച്ചിരുന്നു. ഓണം ബക്രീദ്-ആഘോഷങ്ങളില്‍ നിന്നും കന്നട ഭാഷാ നിവാസികളെ ഒറ്റപ്പെടുത്തിയത് വലിയ പ്രാദേശിക വാദമായി കൊണ്ടു വരാന്‍ അവര്‍ക്കു സാധിച്ചു. സ്പ്ലൈകോ സംഘടിപ്പിച്ച മേളയുടെ ഉദ്ഘാടന വേള അടക്കം കുണ്ടാറും തന്റെ അനുനായികളും ബഹിഷ്‌ക്കരിച്ചിരുന്നു.

കാസര്‍കോട് ജില്ലയെ നയിക്കാന്‍ നിയോഗിക്കപ്പെട്ട സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ ആരായാലും കുണ്ടാര്‍ രവീശ തന്ത്രിയുടെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം ഒരു കീറാമുട്ടി തന്നെയായിരിക്കുമെന്നതില്‍ സംശയിക്കാനില്ല.

പ്രതിഭാരാജന്‍

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

 
 
Relateds News

രോഗിയും രോഗവും: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍ വീക്ഷണം രണ്ട്...

രോഗിയും രോഗവും: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... ചികില്‍സാ-സാമ്പിള്‍ പരിശോധനാ പിഴവുകള്‍ ഒരു വശത്ത്. ആരോഗ്യ പരിപാലനരംഗത്തെ...

കാന്‍സറില്ലാത്ത യുവതിക്ക് കീമോ സംഭവം: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍...

കാന്‍സറില്ലാത്ത യുവതിക്ക് കീമോ സംഭവം:...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... പ്രതിഭാരാജന്‍ സ്വകാര്യ ലാബിന്റെ റിപ്പോര്‍ട്ട് വിശ്വസിച്ച് ക്യാന്‍സറില്ലാത്ത യുവതിയുടെ...

മനുഷ്യനെ ഒന്നായി കാണാന്‍ ആഹ്വാനം ചെയ്തു കൊണ്ട്...

മനുഷ്യനെ ഒന്നായി കാണാന്‍ ആഹ്വാനം...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍...  ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഇസ്ലാം വിശ്വാസികള്‍ ഈദുല്‍ ഫിത്തര്‍ ആഘോഷത്തിന്റെ ലഹരി...

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറ; സൗഹൃദത്തിന്റെ നിറവിളക്കായിരുന്നു

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറ; സൗഹൃദത്തിന്റെ നിറവിളക്കായിരുന്നു

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറയുടെ മരണവാര്‍ത്ത മനസ്സിനെ ഉലയ്ക്കുകയായിരുന്നു.സത്യത്തില്‍ വിശ്വസിക്കുവാന്‍ പോലും കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല.അസുഖത്തെ...

എന്തു കൊണ്ടു തോറ്റു എന്ന് നാടന്‍ ഭാഷയില്‍...

എന്തു കൊണ്ടു തോറ്റു എന്ന്...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍.... റാഡിക്കിലായുള്ള മാറ്റമല്ലെങ്കില്‍ പിന്നെ വേറെ എന്തു അന്തര്‍ധാരയായിരുന്നു സതീഷ്...

എ.കെ.ജി മുതല്‍ സതീഷ് ചന്ദ്രന്‍ വരെ... അത്രക്കു...

എ.കെ.ജി മുതല്‍ സതീഷ് ചന്ദ്രന്‍...

  വോട്ടെണ്ണാനിരിക്കെ, പരസ്പര ആരോപണങ്ങളുമായി മുന്നണികള്‍ കിച്ചെു കീറുകയാണ്. കോണ്‍ഗ്രസിനെ...

Recent Posts

മരം കടപുഴകി റോഡിന് നടുവില്‍...

ബദിയടുക്ക: മരം കടപുഴകി...

മരം കടപുഴകി റോഡിന് നടുവില്‍ വീണ് ഗതാഗതം സ്തംഭിച്ചു

ബദിയടുക്ക: മരം കടപുഴകി റോഡിന് നടുവില്‍ വീണ് ഗതാഗതം...

ഡിവൈഎഫ്‌ഐ കക്കോട്ടമ്മ യൂണിറ്റ് സമ്മേളനവും...

ബേഡകം: ഡിവൈഎഫ്‌ഐ കക്കോട്ടമ്മ...

ഡിവൈഎഫ്‌ഐ കക്കോട്ടമ്മ യൂണിറ്റ് സമ്മേളനവും എസ്എസ്എല്‍സി പ്ലസ് ടു ഉന്നത...

ബേഡകം: ഡിവൈഎഫ്‌ഐ കക്കോട്ടമ്മ യൂണിറ്റ് സമ്മേളനവും എസ്എസ്എല്‍സി പ്ലസ്...

കുറ്റിക്കോല്‍ പഞ്ചായത്തിലെ പൊട്ടംകുളം പുനര്‍ജനിക്കുന്നു:...

കുറ്റിക്കോല്‍: കുറ്റിക്കോല്‍ പഞ്ചായത്തിലെ,...

കുറ്റിക്കോല്‍ പഞ്ചായത്തിലെ പൊട്ടംകുളം പുനര്‍ജനിക്കുന്നു: പോയകാല ജലസമൃദ്ധിയെ തിരിച്ചു പിടിക്കാന്‍...

കുറ്റിക്കോല്‍: കുറ്റിക്കോല്‍ പഞ്ചായത്തിലെ, പൊട്ടംകുളം പുനര്‍ജനിക്കുന്നു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ...

കൊറിയര്‍ ഏജന്‍സിയില്‍ രേഖകള്‍ സൂക്ഷിച്ചില്ല:...

കാഞ്ഞങ്ങാട് : കൊറിയര്‍...

കൊറിയര്‍ ഏജന്‍സിയില്‍ രേഖകള്‍ സൂക്ഷിച്ചില്ല: 4000 രൂപ പിഴ

കാഞ്ഞങ്ങാട് : കൊറിയര്‍ ഏജന്‍സിയില്‍ തൊഴില്‍ നിയമങ്ങള്‍ അനുശാസിക്കുന്ന...

ബായാറില്‍ മുളിഗദ്ധേ അംഗണ്‍വാടി ടീച്ചര്‍...

ഉപ്പള: ബായാര്‍ മുളിഗദ്ധേ...

ബായാറില്‍ മുളിഗദ്ധേ അംഗണ്‍വാടി ടീച്ചര്‍ കുട്ടിയെ മര്‍ദ്ദിച്ച സംഭവം; ടീച്ചര്‍ക്കെതിരെ...

ഉപ്പള: ബായാര്‍ മുളിഗദ്ധേ അംഗന്‍വാടിയില്‍ ടീച്ചര്‍ നിരന്തരമായി കുട്ടികളെ...

ഹൊസ്ദുര്‍ഗ് കോടതി വളപ്പില്‍ മണിക്കൂറുകളോളം...

കാഞ്ഞങ്ങാട് : ഹൊസ്ദുര്‍ഗ്...

ഹൊസ്ദുര്‍ഗ് കോടതി വളപ്പില്‍ മണിക്കൂറുകളോളം ഓട്ടോ നിര്‍ത്തിയിട്ടു: 2000 രൂപ...

കാഞ്ഞങ്ങാട് : ഹൊസ്ദുര്‍ഗ് കോടതി വളപ്പില്‍ മണിക്കൂറുകളോളം ഓട്ടോ...

Articles

രോഗിയും രോഗവും: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... ചികില്‍സാ-സാമ്പിള്‍ പരിശോധനാ...

രോഗിയും രോഗവും: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍ വീക്ഷണം രണ്ട് ന്യൂനതകള്‍ക്കിടയിലും ജില്ലാ...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... ചികില്‍സാ-സാമ്പിള്‍ പരിശോധനാ പിഴവുകള്‍ ഒരു വശത്ത്. ആരോഗ്യ...

കാന്‍സറില്ലാത്ത യുവതിക്ക് കീമോ സംഭവം:...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... പ്രതിഭാരാജന്‍ സ്വകാര്യ...

കാന്‍സറില്ലാത്ത യുവതിക്ക് കീമോ സംഭവം: ഒരു കാഞ്ഞങ്ങാടന്‍ വീക്ഷണം

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍... പ്രതിഭാരാജന്‍ സ്വകാര്യ ലാബിന്റെ റിപ്പോര്‍ട്ട് വിശ്വസിച്ച് ക്യാന്‍സറില്ലാത്ത...

മനുഷ്യനെ ഒന്നായി കാണാന്‍ ആഹ്വാനം...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍...  ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഇസ്ലാം...

മനുഷ്യനെ ഒന്നായി കാണാന്‍ ആഹ്വാനം ചെയ്തു കൊണ്ട് ഈദുല്‍ ഫിത്തര്‍...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍...  ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഇസ്ലാം വിശ്വാസികള്‍ ഈദുല്‍ ഫിത്തര്‍ ആഘോഷത്തിന്റെ...

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറ; സൗഹൃദത്തിന്റെ നിറവിളക്കായിരുന്നു

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറയുടെ മരണവാര്‍ത്ത...

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറ; സൗഹൃദത്തിന്റെ നിറവിളക്കായിരുന്നു

അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറയുടെ മരണവാര്‍ത്ത മനസ്സിനെ ഉലയ്ക്കുകയായിരുന്നു.സത്യത്തില്‍ വിശ്വസിക്കുവാന്‍ പോലും...

എന്തു കൊണ്ടു തോറ്റു എന്ന്...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍.... റാഡിക്കിലായുള്ള മാറ്റമല്ലെങ്കില്‍...

എന്തു കൊണ്ടു തോറ്റു എന്ന് നാടന്‍ ഭാഷയില്‍ പറഞ്ഞാല്‍...

നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍.... റാഡിക്കിലായുള്ള മാറ്റമല്ലെങ്കില്‍ പിന്നെ വേറെ എന്തു അന്തര്‍ധാരയായിരുന്നു...

എ.കെ.ജി മുതല്‍ സതീഷ് ചന്ദ്രന്‍...

  വോട്ടെണ്ണാനിരിക്കെ, പരസ്പര...

എ.കെ.ജി മുതല്‍ സതീഷ് ചന്ദ്രന്‍ വരെ... അത്രക്കു തൊട്ടുകൂടാത്തതായിരുന്നില്ല, ചരിത്രം...

  വോട്ടെണ്ണാനിരിക്കെ, പരസ്പര ആരോപണങ്ങളുമായി മുന്നണികള്‍ കിച്ചെു കീറുകയാണ്....

error: Content is protected !!